Menu Kingshow Team

Đang tải player

PRODUCE48 - BXH dựa trên lượt vote online

20/06/2018 - 12:05 · 1013

Âm nhạc

Tính đến ngày 20/6 theo giờ địa phương, Produce 48 đã thu nhập được 1,936,385 lượt vote online và các thí sinh được sắp xếp theo thứ tự lượt vote giảm dần như sau:
1 Lee Ga Eun (Pledis Entertainment)
2 An Yu Jin (Starship Entertainment)
3 Jang Won Young (Starship Entertainment)
4 Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)
5 Miyawaki Sakura (HKT48)
6 Choi Ye Na (Yuehua Entertainment)
7 Wang Yi Ren (Yuehua Entertainment)
8 Yamada Noe (NGT48)
9 Goto Moe (AKB48)
10 Lee Chae Yeon (WM Entertainment)
11 Matsui Jurina (SKE48)
12 Takeuchi Miyu (AKB48)
13 Kim Si Hyeon (Yuehua Entertainment)
14 Jang Gyu Ri (Stone Music Entertainment)
15 Heo Yun Jin (Pledis Entertainment)
16 Lee Si An (Stone Music Entertainment)
17 Kim Min Ju (Urban Works Media)
18 Jo Yu Ri (Stone Music Entertainment)
19 Miyazaki Miho (AKB48)
20 Kim Chae Won (Woollim Entertainment)
21 Na Go Eun (RBW)
22 Kojima Mako (AKB48)
23 Shiroma Miru (NMB48)
24 Park Seo Young (Individual Trainee)
25 Kim Do Ah (FENT)
26 Iwatate Saho (AKB48)
27 Bae Eun Young (Stone Music Entertainment)
28 Yabuki Nako (HKT48)
29 Muto Tomu (AKB48)
30 Ko Yu Jin (BlockBerry Creative)
31 Murakawa Bibian (HKT48)
32 Wang Ke (HOW Entertainment)
33 Takahashi Juri (AKB48)
34 Yu Min Young (HOW Entertainment)
35 Cho Ka Hyeon (Starship Entertainment)
36 Park Hae Yoon (FNC Entertainment)
37 Kim Min Seo (HOW Entertainment)
38 Nakanishi Chiyori (AKB48)
39 Kang Hye Won (8D Creative)
40 Chiba Erii (AKB48)
41 Asai Nanami (AKB48)
42 Kim So Hee (Woollim Entertainment)
43 Motomura Aoi (HKT48)
44 Murase Sae (NMB48)
45 Lee Yu Jeong (CNC)
46 Honda Hitomi (AKB48)
47 Hwang So Yeon (Wellmade Yedang)
48 Jinny Park (Individual Trainee)
49 Yoon Hae Sol (The Music Works)
50 Shitao Miu (AKB48)
51 Choi Yeon Soo (YGKPLUS)
52 Kim Su Yun (Woollim Entertainment)
53 Nakano Ikumi (AKB48)
54 Shin Soo Hyun (FAVE Entertainment)
55 Matsuoka Natsumi (HKT48)
56 Hasegawa Rena (NGT48)
57 Park Min Ji (MND17)
58 Lee Ha Eun (MNH Entertainment)
59 Mogi Shinobu (AKB48)
60 Lee Seung Hyeon (WM Entertainment)
61 Cho Yeong In (WM Entertainment)
62 Kim Na Young (Banana Culture Entertainment)
63 Kim Da Yeon (CNC)
64 Imada Mina (HKT48)
65 Aramaki Misaki (HKT48)
66 Oda Erina (AKB48)
67 Sato Minami (AKB48)
68 Yoon Eun Bin (CNC)
69 Park Ji Eun (RBW)
70 Park Chan Ju (MND17)
71 Tanaka Miku (HKT48)
72 Kim Hyun Ah (Collazoo Company)
73 Kang Da Min (Wellmade Yedang)
74 Kato Yuuka (NMB48)
75 Won Seo Yeon (MMO Entertainment)
76 Han Cho Won (Cube Entertainment)
77 Cho Ah Yeong (FNC Entertainment)
78 Kim Cho Yeon (A team)
79 Asai Yuka (SKE48)
80 Hong Ye Ji (CNC)
81 Ichikawa Manami (AKB48)
82 Son Eun Chae (Million Market Entertainment)
83 Ahn Ye Won (YGKPLUS)
84 Alex Christine (ZB Label)
85 Nagano Serika (AKB48)
86 Kurihara Sae (HKT48)
87 Naiki Kokoro (NMB48)
88 Shinozaki Ayana (AKB48)
89 Cho Sa Rang (Million Market Entertainment)
90 Choi So Eun (The Music Works)
91 Kim Yu Bin (CNC)
92 Kim Da Hye (Banana Culture Entertainment)
93 Tsukiashi Amane (HKT48)
94 Lee Chae Jeong (MND17)
95 Umeyama Cocona (NMB48)
96 Uemura Azusa (NMB48)


Trailer

Produce 48